Siêu phẩm Royal 131m2 - 4 ngủ - 2 ban công Đông & Bắc - cực thoáng - chỉ 17.8 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Royal 131m2 - 4 ngủ - 2 ban công Đông & Bắc - cực thoáng - chỉ 17.8 tỷ. Diện tích 131m2 - thiết kế hiện đại, không gian cực thoáng mát. 2 ban công hướng Đông & Bắc đón gió, ánh sáng tràn ngập. Công năng: 4 ngủ 1 khách 2 WC. Nội thất full cao cấp, vào ở ngay. Khu Royal tiện ích đẳng cấp, không thiếu thứ gì. Giá cực tốt hiếm căn 4 ngủ đẹp trong tầm giá. Liên hệ ngay em Thắng: 0378583169 để xem nhà và chốt nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

037 858 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

4 PN, 2 WC
131 m²
135,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TM

Thắng Trần Mạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Royal 131m2 - 4 ngủ - 2 ban công Đông & Bắc - cực thoáng - chỉ 17.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.