Chính chủ cần bán 3PN, 2WC 103m2 tại Five Star Kim Giang, giá hơn 9 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán căn hộ 3PN 103m2 tại Five Star Kim Giang, giá hơn 9 tỷ - Diện tích 103m2- Thiết kế 3PN2VS - Khu dân cư văn minh - Nhiều tiện ích: trường học, siêu thị, bể bơi, gym... đi lại rất thuận tiện - Vị trí di chuyển vào trung tâm 10p- ra ngoại thành gần vành Đai 3- kết nối giao thông thuận thiện - Giá bán 9.4 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí) LH 0968002392 để xem nhà sớm Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

096 800 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
91,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
GD

Giang Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 3PN, 2WC 103m2 tại Five Star Kim Giang, giá hơn 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.