Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC, 101m2 giá ưu đãi tại Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội). Căn hộ 3PN + 2WC, diện tích 101m2, thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Điểm nổi bật: + 3PN + 2WC + bếp + Giá 9,5 tỷ VND + Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh + Phong thủy tốt với cửa chính hướng Tây Nam và ban công hướng Đông Bắc + Pháp lý đầy đủ - Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an + Công viên Phùng Khoang, Công viên Gandhi Hồ Thành Công + Siêu thị Winmart Vincom Royal City + Trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0834487666 hoặc liên hệ với Vinh Land.

Xem thêm

Liên hệ:

083 448 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
94,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
V

VINH

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC, 101m2 giá ưu đãi tại Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.