Chính thức nhận booking - vinhomes cao xà lá

Ngày đăng: 18/04/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

̂ ̂̉ ̃ ́ ̛́ ̣̂ ̣̂ ́ ̛́ ̣̂ ̛̃ ̂̃ ̛́ ̀ ́ - ̀ - ́ NGUYỄN TRÃI Siêu phẩm ̂́ còn lại trong lõi nội đô Hà Nội! ̣ ́ ̛̛: 233 233B 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Nhà phát triển: Masterise Homes bảo chứng đẳng cấp & chất lượng Thông tin dự kiến Quy mô lên tới giữa trung tâm Mảng xanh & tiện ích rộng ~, ̀ tháp cao ̂̀ kiến tạo biểu tượng sống mới Khoảng . ̆ ̣̂ cao cấp Đa dạng sản phẩm đáp ứng mọi nhu cầu: : 43 53m² : 65 74m² : 99 109m² : 124 200m² : 141 232m² cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tiện ích all-in-one Bể bơi 4 mùa trong nhà & ngoài trời Gym Spa Yoga cao cấp Trung tâm thương mại, siêu thị tiện lợi Khu vui chơi trẻ em đa dạng Vườn dạo bộ, sky garden, sân thể thao Sảnh lễ tân MỘT DỰ ÁN CỦA MASTERISE HOMES GIỮA LÕI THỦ ĐÔ 0984891233 ̂ ̣̂ đ̂̉ ̣̂ & ̂ ̛́ ̂́

Xem thêm

Liên hệ:

098 489 ****

Vị trí bản đồ

13,34 tỷ

2 PN, 2 WC
66.7 m²
200 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Galaxy, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
p

phamnambds

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính thức nhận booking - vinhomes cao xà lá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.