Bán căn hộ Pandora Triều Khúc 83m2 2PN 2WC view công viên tầng trung đẹp

Ngày đăng: 13/04/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Diện tích: khoảng 83m2 Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh Phòng khách rộng, bếp riêng Ban công thoáng, view công viên Ưu điểm: View công viên, không gian sống thoáng đãng Tầng trung hợp lý, di chuyển thuận tiện Nhà nhiều ánh sáng tự nhiên, ở dễ chịu Công năng tối ưu cho gia đình Tiện ích: Nội khu đầy đủ: trung tâm thương mại, gym, bể bơi An ninh 24/7 Thang máy rộng, vận hành ổn định Vị trí: Gần trục Nguyễn Trãi, kết nối Ngã Tư Sở Thuận tiện di chuyển các khu trung tâm Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****

Vị trí bản đồ

89,6 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
1,08 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Pandora 53 Triều Khúc, Đ. Triều Khúc, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HỐ

Huyền Địa Ốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Pandora Triều Khúc 83m2 2PN 2WC view công viên tầng trung đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.