Tin đăng đã hết hạn.

(Giá thật) chính chủ bán căn penhouse 168m2 3PN + 3WC full NT đẹp giá 17,6 tỷ cc GoldSeason TNR

Ngày đăng: 27/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chuyển đổi công tác nên gia đình cần bán căn hộ tại chung cư cao cấp GoldSeason 47 Nguyễn Tuân. Diện tích sử dụng: 168m2 thiết kế 3 phòng ngủ + 3 vệ sinh. Để lại toàn bộ nội thất như trong hỉnh,... Giá bán mong muốn: 17 tỷ 600 triệu (có thương lượng). Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0983979995 Mr Quyết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 397 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá thật) chính chủ bán căn penhouse 168m2 3PN + 3WC full NT đẹp giá 17,6 tỷ cc GoldSeason TNR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.