Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Tòa R4, Royal City, 13,1 tỷ, 102m2, 2PN, 2WC, giá cực chất, Hot!

Ngày đăng: 28/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tòa R4 Royal City, Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 102m2, thiết kế 2PN + 2WC, không gian thoáng đãng và nội thất đầy đủ, rất phù hợp cho gia đình. Giá chỉ 13,1 tỷ VND. Điểm nhấn: Căn hộ sở hữu thiết kế hiện đại, nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ. Khu vực xung quanh: Gần công viên Gandhi Hồ Thành Công, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, Trường Đào tạo Cán bộ Lê Hồng Phong, và siêu thị WinMart Vincom Royal City. Liên hệ 0915067656, Anh Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

091 506 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13,1 tỷ

2 PN, 2 WC
102 m²
128,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TN

Thuận Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Tòa R4, Royal City, 13,1 tỷ, 102m2, 2PN, 2WC, giá cực chất, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.