Tin đăng đã hết hạn.

Căn 72.9m2 dễ thanh khoản nhất dự án The Queen 360 Giải Phóng

Ngày đăng: 17/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ thiết kế 2PN - 2WC Phóng khách thoáng mát, phòng ngủ đón ánh sáng tự nhiên 1 ban công - 1 logia tiện nghi sử dụng bàn trà, giặt đồ, phơi quần áo TIẾN ĐỘ VÀO TIỀN : 1. 135 ngày đầu : 70% 2. Bàn giao : 25% 3. Làm sổ : 5% Sử dụng tiện ích chung nội khu Imperial Plaza

Xem thêm

Liên hệ:

034 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,71 tỷ

2 PN, 2 WC
72.9 m²
92,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Imperial Plaza, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nam Hoai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 72.9m2 dễ thanh khoản nhất dự án The Queen 360 Giải Phóng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.