Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHCC 96 Định Công siêu hót diện tích lớn 131m2 3PN 2WC, căn góc cực thoáng có 03 ban công

Ngày đăng: 16/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư 96 Định Công nằm ngay đường Định Công và đường vành đai 2.5 đang triển khai sắp xong, 100m ra đường Giải Phóng, tiện ích ngập tràn. Diện tích 131m2 có 3 phòng ngủ + 2wc + khách + bếp + 2 ban công cực thoáng view đẹp. Căn góc thiết kế cực độc và lạ. - Sàn gỗ, trần thạch cao, hệ thống điện smarthome thông minh, điều hòa âm trần đẳng cấp. - Tủ bếp hút mùi, giá bát thông minh, cửa chính khóa từ Smart. - Giường tủ, kệ tủ, kệ tivi, kệ trang trí. Vv. Đầy đủ. - Chủ nhà để lại toà bộ nội thất. Vị trí đi lại thuận tiện, nằm ngay đường vành đai 2.5 cách cầu Định Công 200m, 5 phút di chuyển ra bến xe Giáp Bát - Nước Ngầm. Cách bệnh viện Bạch Mai 1.5km và các trường đại học Bách Khoa, KTQD... Giá chào 8.8 tỷ có gia lộc (Sổ đỏ chính chủ). LH Em Công 0966681367

Xem thêm

Liên hệ:

096 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

3 PN, 2 WC
131 m²
67,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 96 Định Công, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CN

Công Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHCC 96 Định Công siêu hót diện tích lớn 131m2 3PN 2WC, căn góc cực thoáng có 03 ban công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.