Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán căn hộ tại Diamond Flower ban công Đông Nam Tầng Trung 127m2 3PN 2VS giá 9.9 tỷ

Ngày đăng: 11/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà chuyển công tác vào Sài Gòn nhờ mình bán giúp căn hộ tại Diamond Flower 48 Lê Văn Lương - Diện tích 127m2, Thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh - Ban công Đông Nam view đẹp thoáng mát - Sẵn sổ có hỗ trợ vay bank - Slot oto tiện lợi - Full nội thất - Giá bán mong muốn 9.9 tỷ (có ra lộc) - Anh Chị xem nhà liên hệ em Tùng 0856083333( Miễn phí 24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

085 608 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
77,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Diamond Flower Tower, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán căn hộ tại Diamond Flower ban công Đông Nam Tầng Trung 127m2 3PN 2VS giá 9.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.