Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư cao cấp The Golden Palm Lê Văn Lương. DT 81.9m2, 2 ngủ 2WC, full nội thất, giá 9,5 tỷ

Ngày đăng: 08/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư cao cấp - căn góc - 2 ngủ - tầng cao - view thoáng - slot ô tô - ở ngay. Chung cư The Golden Palm tọa lạc tại số 21 Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Với vị trí đắc địa tại trung tâm kinh tế mới của quận Thanh Xuân. Chung cư The Golden Palm là dự án tổ hợp căn hộ cao cấp, trung tâm thương mại và khu văn phòng cho thuê nằm tại vị trí đắc địa trên mặt đường Lê Văn Lương, quận Thanh Xuân. Quy mô: 03 tầng hầm, 27 tầng nổi. + Tầng 1 - 2 - 6: TTTM, dịch vụ tiện ích. + Tầng 3 - 5: Văn phòng hạng A. + Tầng 7 - 27: Khu căn hộ cao cấp. Tiện ích: Khu vui chơi, spa, bể bơi, vườn treo, sinh hoạt cộng đồng. Thiết kế: 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 2WC. Cửa chính hướng Tây Bắc. Ban công hướng Đông Nam, Tây Nam. Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay. Liên hệ xem nhà Mr Hùng 0902298826

Xem thêm

Liên hệ:

090 229 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

2 PN, 2 WC
81.9 m²
116 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Golden Palm Lê Văn Lương, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
H

Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư cao cấp The Golden Palm Lê Văn Lương. DT 81.9m2, 2 ngủ 2WC, full nội thất, giá 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.