Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ cc five star 3 ngủ nội thất đẹp thoáng giá 83tr/m2

Ngày đăng: 07/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu đô thị cao cấp Five Star Kim Giang, căn hộ CC này có diện tích 100,2m2, hướng cửa chính Nam và ban công Bắc, nội thất full cực chất. Giá bán là 8,3 tỷ pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Sống tại đây, cuộc sống sẽ luôn tiện nghi và thoải mái với không gian sống hiện đại. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở + Khu vực an ninh tốt, gần gũi và thân thiện + Không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập + Pháp lý rõ ràng, yên tâm khi giao dịch Địa điểm tiện ích xung quanh: + Siêu thị + Gần các quán cafe thương hiệu + Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua 0985638562 Nguyễn Thu Hiền.

Xem thêm

Liên hệ:

098 563 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

100.2 m²
82,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ cc five star 3 ngủ nội thất đẹp thoáng giá 83tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.