Tin đăng đã hết hạn.

Giá chuẩn, Bán CH 3N - 2WC 85.5m2 tòa Legend. Tầng trung BC thoáng mát, Full đồ đẹp. LH 0813443333

Ngày đăng: 08/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. - Diện tích rộng rãi 85,5m2, thiết kế thông minh với 3PN và 2WC. - Hướng cửa chính Đông, ban công Tây Nam, mang lại không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. + Cách trường học 500m + Cách chợ/siêu thị 1km + Cách công viên 1,5km Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0813443333 và người liên hệ Nguyễn Thế Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 2 WC
85.5 m²
120,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá chuẩn, Bán CH 3N - 2WC 85.5m2 tòa Legend. Tầng trung BC thoáng mát, Full đồ đẹp. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.