Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 282 Nguyễn Huy Tưởng, 7,8 tỷ, 103m2, full nội thất, có slot ô tô

Ngày đăng: 06/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, nằm tại Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Diện tích rộng rãi 103m2, thiết kế hợp lý, tối ưu hóa không gian sử dụng. + Giá bán chỉ 7,8 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình trẻ. + Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận. Chung cư còn nổi bật với nhiều tiện ích đi kèm, tạo nên một lối sống hiện đại và thuận tiện cho cư dân. Không chỉ là nơi ở, căn hộ này còn mang đến một phong cách sống năng động và đầy đủ tiện nghi. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Mắt Sài Gòn, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an và Bệnh viện Đại học Y Dược. - Công viên Phùng Khoang, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn. - Các siêu thị như Winmart Vincom Royal City và Winmart Trung Hòa, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Trường Cao đẳng Công thương Hà Nội và các cơ sở giáo dục khác, thuận tiện cho việc học tập. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0968937647

Xem thêm

Liên hệ:

096 893 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

103 m²
76,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 282 Nguyễn Huy Tưởng, 7,8 tỷ, 103m2, full nội thất, có slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.