Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Riverside Graden Vũ Tông Phan, Thanh Xuân. 126m2 3N 9.95 tỷ. LH: 0983237984

Ngày đăng: 05/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ hung cư Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân Với diện tích 126.1m2, căn hộ có 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, có slot oto, sổ hồng đầy đủ, full đồ (gồm cả điện tử). Gần đó có các tiện ích như siêu thị Winmart tại Vincom Royal City, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày. Giá chào: 9.95 tỷ Liên hệ: 0983237984

Xem thêm

Liên hệ:

098 323 ****

Vị trí bản đồ

9,95 tỷ

3 PN, 2 WC
126.1 m²
78,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Riverside Garden, P. Vũ Tông Phan, P. Khương Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Riverside Graden Vũ Tông Phan, Thanh Xuân. 126m2 3N 9.95 tỷ. LH: 0983237984 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.