Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Riverside Garden, 11 tỷ VND, 128 m2, 3PN + 2WC, tại Khương Đình, Thanh Xuân, HN.Giá cực tốt.

Ngày đăng: 04/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ Riverside Garden nằm tại phố Vũ Tông Phan, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng, hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 128m2, căn hộ được thiết kế tinh tế, hiện đại, sang trọng, bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, tạo không gian thoải mái cho cả gia đình. - Điểm nổi bật: + 3PN + 2WC + bếp + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... + Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Nam + Giá: 11 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ Căn hộ Riverside Garden không chỉ mang lại không gian sống hoàn hảo mà còn gần gũi với các tiện ích xung quanh như bệnh viện đại học y dược, siêu thị gia đình, siêu thị Thành Công Lê Trọng Tấn, cùng với các trường học như trường cao đẳng công thương Hà Nội. - Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Đại học Y Dược + Siêu thị Gia Đình, Siêu thị Thành Công Lê Trọng Tấn, WinMart Vincom Royal City + Trường Cao đẳng Công thương Hà Nội, Dạy nghề Thanh Xuân - 59 Nguyễn Tuân - Chi tiết dự án: + Dự án do Tập đoàn Videc Hà Nội đầu tư + Hệ thống tiện ích đa dạng: bể bơi bốn mùa, trung tâm thương mại 108.000m2, phòng tập Gym, Spa, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/24, hệ thống thang máy tốc độ cao + Cảnh quan cây xanh chiếm 62% diện tích, tạo không gian sống trong lành và thoải mái. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ với Phạm Nhật Hoàng qua số điện thoại 0377220224

Xem thêm

Liên hệ:

037 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
85,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Riverside Garden, P. Vũ Tông Phan, P. Khương Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Nhật Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Riverside Garden, 11 tỷ VND, 128 m2, 3PN + 2WC, tại Khương Đình, Thanh Xuân, HN.Giá cực tốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.