Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình tôi bán gấp căn 3 ngủ, 122m2, Golden Palm-21 LVL, BC Đông Nam, full đồ, sổ đỏ. Giá 11,2 tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Golden Palm Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, được thiết kế hiện đại với diện tích 122m2 và nội thất đầy đủ. Căn hộ hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt. Giá bán 11,2 tỷ VND, căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn. Vị trí đắc địa với nhiều tiện ích xung quanh, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Khu vực xung quanh + Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an + Bệnh viện Thận Hà Nội + Công viên Gandhi Hồ Thành Công + Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Trung Hòa, Winmart Vincom Royal City + Trường Cao đẳng Công thương Hà Nội, Trường Mầm non Lá Phong Đỏ, Trường Mầm non Song Ngữ Hoa Trà My Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và hẹn xem căn hộ qua số điện thoại 0394260628 zl Trần Nguyên.

Xem thêm

Liên hệ:

039 426 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

122 m²
91,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Golden Palm Lê Văn Lương, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TN

Trần Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình tôi bán gấp căn 3 ngủ, 122m2, Golden Palm-21 LVL, BC Đông Nam, full đồ, sổ đỏ. Giá 11,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.