Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN, 2WC, 102,2m2 tại Phú Gia Residence, giá ưu đãi 9,9 tỷ VND

Ngày đăng: 04/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chung cư 3PN, 2WC tại Phú Gia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội đang chờ chủ mới. Diện tích 102,2m2, nội thất đầy đủ với sofa, tủ lạnh, máy giặt, bếp điện, và nhiều món khác. Pháp lý đầy đủ, phong thủy ổn định. Giá 9,9 tỷ VND cho một căn hộ xịn xò ở vị trí trung tâm. Không chỉ đơn thuần là nơi ở, mà còn là chốn lý tưởng cho những buổi tụ tập với bạn bè, vì khu vực rất thoáng đãng và tiện nghi. Giới thiệu dự án + Vị trí: Số 3 Nguyễn Huy Tưởng, quận Thanh Xuân, Hà Nội. + Chủ đầu tư: Công ty CP Hợp Phú. + Tiện ích: Dịch vụ thương mại, khu vực sinh hoạt cộng đồng, gần trường học, bệnh viện lớn. + Thiết kế: Tòa nhà 21 tầng với 2 tầng hầm, 140 căn hộ từ 100-230m2, thiết kế thông thoáng, sang trọng, tiết kiệm năng lượng. Đến ngay với Phú Gia Residence để khám phá không gian sống lý tưởng này. Liên hệ mac hiếu qua số 0383855999 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

038 385 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 2 WC
102.2 m²
96,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phú Gia Residence: Chung cư số 3 Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
mh

mac hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN, 2WC, 102,2m2 tại Phú Gia Residence, giá ưu đãi 9,9 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.