Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 3PN, 2WC, 113m2 tại King Palace, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, 10,5 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại King Palace, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội, nổi bật với vị trí thuận lợi và thiết kế hiện đại. Diện tích 113m2, 3PN, 2WC, hướng ban công Đông Bắc, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Diện tích rộng rãi 113m2, phù hợp cho gia đình lớn. - Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng vào ở. - Hướng ban công Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Giá bán hấp dẫn 10,5 tỷ VND, hợp lý so với thị trường. Điểm đặc biệt: - Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn. Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội và Bệnh viện Mắt Sài Gòn. + Siêu thị Winmart Vincom Royal City và Winmart Trung Hòa chỉ trong vài phút đi bộ. + Các trường học như Cao đẳng Công Thương Hà Nội và California Centuryon Royal City đều gần kề. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0329703822 - Thông Phạm.

Xem thêm

Liên hệ:

032 970 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
92,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
King Palace, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
t

thoongpham23

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 3PN, 2WC, 113m2 tại King Palace, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.