Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp 3pn 43 lê văn lương, chung cư ban cơ yếu chính phủ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 124.6m2 Nhà làm full nội thất cao cấp Có slot oto Không view nghĩa trang Nhà chính chủ đứng tên trên sổ, đã ở từ 2021, làm nội thất kỹ dùng đồ tốt của hãng, không phải nhà đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

086 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

3 PN, 2 WC
124.6 m²
92,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LA

Lê Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp 3pn 43 lê văn lương, chung cư ban cơ yếu chính phủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.