Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Hạ Đình Tower, 118m2, 3PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích giá chỉ từ 7,6 tỷ ở Thanh Xuân, HN

Ngày đăng: 29/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC Hạ Đình Tower nằm ở Hạ Đình, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội, là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Với diện tích lên tới 118m2, căn hộ này có 3PN, 2WC, không gian sống thoải mái cho cả gia đình. Giá chỉ 7,6 tỷ VND, căn hộ này không chỉ đẹp mà còn sở hữu nhiều tiện ích hấp dẫn. - Phong thủy tốt, cửa chính hướng Bắc, ban công Đông Nam - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua Gần bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an, Đại học Y Dược và nhiều trường học chất lượng khác. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Nguyễn Tiến Cường qua số 0921829999 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 182 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
66,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hạ Đình Tower, P. Hạ Đình, P. Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Tiến Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Hạ Đình Tower, 118m2, 3PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích giá chỉ từ 7,6 tỷ ở Thanh Xuân, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.