Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà tập thể tầng thấp đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội. Diện tích 17/50m2 giá 2.66tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà tập thể tầng thấp đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội. Diện tích sổ 17m2, thực tế 50m2 - giá 2.66 tỷ nhà đẹp - ô tô đỗ cầu thang - 2 ngủ - full nội thất - về ở luôn. Thiết kế: + Hiện đại, sang trọng, nội thất mới tinh xịn sò. + Vị trí: Cực đẹp, cạnh phố, ô tô đỗ chân cầu thang, tiện ích xung quanh cạnh trường cấp 1,2,3. Sổ đỏ chính chủ cất két, sẵn sàng giao dịch. Lh: 0989067855

Xem thêm

Liên hệ:

098 906 ****

Vị trí bản đồ

2,66 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
53,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CG

Châu Long Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà tập thể tầng thấp đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội. Diện tích 17/50m2 giá 2.66tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.