Tin đăng đã hết hạn.

Gía tốt! Bán căn hộ chung cư BRG 25 Lê Văn Lương, Hà Nội diện tích 151m2, 3PN + 1 giá 16.5 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Diamond Residence tọa lạc tại Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ này sở hữu diện tích 151 m2 với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình. + Giá bán: 16,5 tỷ VND. + Diện tích: 151 m2. + Số phòng ngủ: 3PN. + Số phòng tắm: 3WC. + Hướng cửa chính: Đông Bắc. + Hướng ban công: Tây Nam. + Nội thất: Đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Cách trường học, chợ, siêu thị, công viên trong vòng 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay Nguyễn Đăng Long Nhật qua số điện thoại 0364224881 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 422 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 3 WC
151 m²
109,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0364224881

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gía tốt! Bán căn hộ chung cư BRG 25 Lê Văn Lương, Hà Nội diện tích 151m2, 3PN + 1 giá 16.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.