Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Duplex 2 tầng toà Sapphire Palace số 4 Chính Kinh, Thanh Xuân, Hà Nội, 0914239998

Ngày đăng: 27/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Duplex 2 tầng toà Sapphire Palace (4 Chính Kinh). DT: 223m2, 5 ngủ, 3VS, căn góc giá cực tốt. 70tr/m2 (có thương lượng). Vị trí đẹp, trung tâm Thanh Xuân, 50m ra Nguyễn Trãi, đường thông sang Quan Nhân. Giao thông thuận lợi. Căn hộ Duplex 2 sàn, lô góc sáng, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng: + Sàn 1: 1 khách, bếp, 1 ngủ master. + Sàn 2: 1 ngủ khép kín, 3 ngủ, 1WC, 1 khách. Căn Duplex lô góc, 2 ban công (Nam - Tây Nam), 2 hầm gửi xe. Gần các trường đại học lớn, trường các cấp, chợ. Gần đường sắt trên cao Cát Linh - Hà Đông. Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ. Có slot ô tô (1tr3/th), phí dịch vụ 5,5k/m2. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. LH: 0914239998

Xem thêm

Liên hệ:

091 423 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

15,61 tỷ

5 PN, 3 WC
223 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sapphire Palace, P. Chính Kinh, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0914239998

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Duplex 2 tầng toà Sapphire Palace số 4 Chính Kinh, Thanh Xuân, Hà Nội, 0914239998 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.