Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Penthouse Duplex căn hộ 4PN, 3WC, 270m2 tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, chỉ với 24 tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Hà Nội, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 270m2, căn hộ này đáp ứng đầy đủ nhu cầu của gia đình lớn với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp hiện đại. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Tây Nam. - Giá chỉ 24 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Điểm nhấn của căn hộ là phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và tài lộc cho gia chủ. Khu vực Nhân Chính với không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đảm bảo sự thuận tiện trong việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Nguyễn Hữu Trường qua số điện thoại 0988598463

Xem thêm

Liên hệ:

098 859 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 PN, 3 WC
270 m²
88,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Hữu Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Penthouse Duplex căn hộ 4PN, 3WC, 270m2 tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, chỉ với 24 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.