Tin đăng đã hết hạn.

Tôi bán căn 4 ngủ 3 vệ sinh dự án VIHA 107 Nguyễn Tuân. Gọi tôi 090901,8286

Ngày đăng: 26/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Dự án Viha Complex 107 nguyễn tuân - diện tích thông thủy 119m2 - 4 ngủ 3 vệ sinh tầng trung - Bàn gia nội thất cao cấp tiêu chuẩn Chủ đầu tư - Căn hộ có 1 slot ôto và 2 slot xe máy Giá 12,4 tỷ Gọi tôi Sđt/Zalo: 0909018286

Xem thêm

Liên hệ:

090 901 ****

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

4 PN, 3 WC
121 m²
102,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Viha Complex, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi bán căn 4 ngủ 3 vệ sinh dự án VIHA 107 Nguyễn Tuân. Gọi tôi 090901,8286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.