Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Golden Palm Lê Văn Lương 90m2, 2PN, 2WC hướng mát tầng đẹp LH: 0971864994

Ngày đăng: 27/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Golden Palm Lê Văn Lương tọa lạc tại Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội. Diện tích 90m2 với thiết kế 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. Giá bán hấp dẫn 8,7 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống. Hướng cửa chính Tây Bắc và hướng ban công Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và trường học, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Thị Ngọc Anh 0971864994

Xem thêm

Liên hệ:

097 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
96,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Golden Palm Lê Văn Lương, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Golden Palm Lê Văn Lương 90m2, 2PN, 2WC hướng mát tầng đẹp LH: 0971864994 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.