Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 126,26m2 tại Việt Đức Complex, 7,8 tỷ, Nhân Chính, Thanh Xuân, HN

Ngày đăng: 26/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Việt Đức Complex, tọa lạc tại Khuất Duy Tiến, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một căn hộ chung cư hiện đại và tiện nghi. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình đông người. + 2 toilet tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian và nâng cao sự thoải mái. + Diện tích 126,26m2, không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện nghi. + Hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. + Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Căn hộ có pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho người sở hữu. Tiện ích xung quanh: Bệnh viện Đại học Y Dược, Bệnh viện Đặng Văn Ngữ, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An. Winmart Trung Hòa, Winmart Vincom Royal City cung cấp đầy đủ nhu yếu phẩm. Công viên Phùng Khoang là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Trường mầm non Thanh Xuân Bắc, Trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My, Học viện Chính trị Khu vực I phục vụ tốt cho việc học tập của trẻ. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Ngọc Anh qua số điện thoại 0971864994

Xem thêm

Liên hệ:

097 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
126.26 m²
62,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Việt Đức Complex, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 126,26m2 tại Việt Đức Complex, 7,8 tỷ, Nhân Chính, Thanh Xuân, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.