Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Royal City, Nguyễn Trãi, 13 tỷ, 105.6m2, 3PN, 2WC

Ngày đăng: 25/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Royal City, Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 105.6m2, 3PN, 2WC, hướng cửa Đông Bắc và ban công Tây Nam. Giá chỉ 13 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. - Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng. - Tiện nghi đầy đủ, sẵn sàng để ở. Tiện ích xung quanh. - Gần siêu thị Gia Đình, WinMart Vincom Royal City. - Bệnh viện đại học Y Hà Nội, bệnh viện đại học Y Dược. - Trường Đào Tạo Cán Bộ Lê Hồng Phong, California Centuryon Royal City. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0943850905, Nguyễn Thị Huyền Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

094 385 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
105.6 m²
123,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0943850905

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Royal City, Nguyễn Trãi, 13 tỷ, 105.6m2, 3PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.