Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 181m2 tầng trung hướng mát view nội khu và thành phố !

Ngày đăng: 25/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ GÓC CAO CẤP DIỆN TÍCH LỚN, FULL NỘI THẤT Thông tin căn hộ: Diện tích: 181m² rộng rãi Thiết kế: 4 phòng ngủ sáng tất cả đều thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên Vị trí: Căn góc tầng trung, view thoáng, hướng mát quanh năm Nội thất: Full nội thất cao cấp, hiện đại, đẹp như hình, chỉ cần xách vali vào ở Ưu điểm nổi bật: Căn góc 2 mặt thoáng, tối đa ánh sáng và gió trời Không gian sống lý tưởng cho gia đình đông thành viên Pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch ngay Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7, tiện ích đầy đủ (hồ bơi, gym, siêu thị, trường học) Liên hệ ngay: 0965719289 Để được tư vấn chi tiết & xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

096 571 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

4 PN, 3 WC
181 m²
124,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TP

Thái Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 181m2 tầng trung hướng mát view nội khu và thành phố ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.