Tin đăng đã hết hạn.

bán căn hộ chung cư cao cấp ROYAL CITY 72 Nguyễn Trãi. DT 123m, 3 Ngủ, Khách, Bếp, 2 VS giá 15.5 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

HIẾM - VIP - XA HOA - ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU. CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ CAO CẤP ROYAL CITY 72 NGUYỄN TRÃI, THANH XUÂN VỚI DIỆN TÍCH 123M THIẾT KẾ 3 NGỦ, KHÁCH, BẾP, 2 VỆ SINH GIÁ 15.5 TỶ (có thương lượng). + Vị trí nhà đẹp nằm trong tổ hợp chung cư cao cấp ROYAL CIty, khu vực đáng sống bậc nhất Hà Nội, những tiện ích xung quanh khỏi bàn chắc nói đến ROYAL ai cũng biết tiện ích thế nào rồi. . + tọa lạc tại 72 nguyễn trãi ngay Ngã Tư Sở khu vực trung tâm nhất Hà Nội. + căn hộ với diện tích 123m2 thiết kế đẹp sang trọng gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp . + chủ nhà 2 vợ chồng đều là bác sĩ các bệnh viện lớn, muốn bán đi mua nhà mặt phố để mở phòng khám. + Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay. LH 0936124819zalo) em Minh để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 612 ****

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
128,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
nm

nguyễn văn minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán căn hộ chung cư cao cấp ROYAL CITY 72 Nguyễn Trãi. DT 123m, 3 Ngủ, Khách, Bếp, 2 VS giá 15.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.