Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC hàng hiếm tại Riverside Garden, 5,43 tỷ, 50m2, 2PN, 1WC

Ngày đăng: 22/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội, với thiết kế hiện đại, sang trọng, diện tích 50m2, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. + Giá bán: 5,43 tỷ VND. + 2PN, 1WC, cửa chính hướng Tây Bắc, ban công hướng Đông Nam. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường... + Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. --- Địa điểm xung quanh. + Siêu thị Gia Đình, Winmart Vincom Royal City, siêu thị Thành Công Lê Trọng Tấn. + Dạy nghề Thanh Xuân - 59 Nguyễn Tuân, trường cao đẳng Công Thương Hà Nội. + Bệnh viện đại học Y Dược. --- Chi tiết dự án. + Vị trí: 349 Vũ Tông Phan, quận Thanh Xuân, Hà Nội (gần Ngã Tư Sở, Giải Phóng). + Chủ đầu tư: Tập đoàn Videc Hà Nội. + Tiện ích: Hệ thống thang máy tốc độ cao, an ninh 24/24, phòng cháy chữa cháy, bể bơi bốn mùa, trung tâm thương mại 108.000m2, phòng tập Gym, Spa, khu vui chơi trẻ em, cảnh quan cây xanh chiếm 62% diện tích. + Thiết kế: Căn hộ thiết kế tinh tế, hiện đại, sang trọng với mặt bằng tổng thể và chi tiết các tầng từ 1 đến 35. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0983542986, Nguyễn Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,43 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
108,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Riverside Garden, P. Vũ Tông Phan, P. Khương Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC hàng hiếm tại Riverside Garden, 5,43 tỷ, 50m2, 2PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.