Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CHUNG CƯ DREAM CENTER HOME Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân Hà Nội 85.5m2, giá 7.6

Ngày đăng: 21/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

DREAM CENTER HOME Nguyễn Huy Tưởng 85.5m2, giá 7.6 tỷ Thanh Xuân Hà Nội CĂN HỘ 3 NGỦ - TRUNG TÂM THANH XUÂN - CĂN GÓC - THOÁNG SÁNG - FULL NỘI THẤT Mô tả: Dream Center Home tọa lạc tại Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Tp. Hà Nội. Vị trí đắc địa nằm gần các tuyến đường chính của thủ đô Hà Nội: đường Vành Đai 3, Đường Lê Văn Lương, Đường Nguyễn Trãi, Đại Lộ Thăng Long. Dream Center Home là tổ hợp chung cư cao tầng gồm 17 tầng nổi (3 tầng thương mại văn phòng, 14 tầng căn hộ và 1 tầng hầm) Thiết kế: 3ngủ, 1 khách, 1 bếp, 2Wc. Cửa chính hướng Tây Bắc. Ban công hướng Đông Nam. Sổ đỏ đẹp, chính chủ giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

092 318 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 2 WC
85.5 m²
88,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PT

Phan Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CHUNG CƯ DREAM CENTER HOME Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân Hà Nội 85.5m2, giá 7.6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.