Tin đăng đã hết hạn.

Giá thật, bán gấp CH 195m2, 4N - 3WC tòa Ban cơ yếu. BC Đông Nam, full đồ đẹp, sổ đỏ. LH 0813443333

Ngày đăng: 20/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ban cơ yếu Chính phủ tọa lạc tại Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Với diện tích 195m2, căn hộ này mang đến sự thoải mái cho cả gia đình. + 4PN, 3WC - Không gian sống lý tưởng cho gia đình đông người. + Nội thất đầy đủ - Chỉ cần xách vali vào ở ngay. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam - Rất tốt cho phong thủy. + Pháp lý đầy đủ - Giúp bạn an tâm khi giao dịch. Căn hộ còn sở hữu nhiều tiện ích nổi bật như gần các bệnh viện lớn, siêu thị, công viên, và trường học. Gần bệnh viện Y Học Cổ Truyền Bộ Công An, siêu thị Sakuko Thái Hà, và công viên Gandhi Hồ Thành Công. Tất cả mang lại sự thuận lợi trong đời sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Thế Hoàng số điện thoại 0813443333

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 3 WC
195 m²
82,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá thật, bán gấp CH 195m2, 4N - 3WC tòa Ban cơ yếu. BC Đông Nam, full đồ đẹp, sổ đỏ. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.