Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3 ngủ hướng Đông Nam 105 m2 chung cư Golden Palm full nội thất đẹp!

Ngày đăng: 17/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển công tác nên muốn bán lại căn hộ chung cư Golden Palm 21 Lê Văn Lương. Diện tích: 105m, 3 ngủ, 2WC. Hướng cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam. Sổ đỏ chính chủ, lâu dài. Giá bán 95 triệu/ m2 Liên hệ trước với tôi để xem và mua nhà: Mr Phong 0773923888

Xem thêm

Liên hệ:

077 392 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

105 m²
95,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Golden Palm Lê Văn Lương, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0773923888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3 ngủ hướng Đông Nam 105 m2 chung cư Golden Palm full nội thất đẹp! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.