Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tại Gold Tower, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội, 8,5 tỷ, 103m2

Ngày đăng: 16/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ Gold Tower nằm tại vị trí trung tâm quận Thanh Xuân, với diện tích 103m2, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Căn hộ có 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình đông thành viên. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi ngay khi chuyển vào. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, an tâm cho quá trình giao dịch. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện y học cổ truyền bộ công an, trường mầm non Thanh Xuân Bắc, và siêu thị Gia Đình, giúp cuộc sống hàng ngày thêm thuận lợi. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Thông Phạm qua số điện thoại 0329703822

Xem thêm

Liên hệ:

032 970 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
82,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gold Tower, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
t

thoongpham23

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tại Gold Tower, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội, 8,5 tỷ, 103m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.