Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 3PN tầng trung tại Sapphire Palace 4 Chính Kinh, Thanh Xuân, Hà Nội

Ngày đăng: 15/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Sapphire Palace 4 Chính Kinh, Thanh Xuân, Hà Nội - Diện tích: 98,5m - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Vị trí: tầng trung, cửa Tây Nam ban công Đông Bắc - Nội thất: Full cao cấp, chỉ việc vào ở - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ - Tiện ích: dân cư văn minh, an ninh 24/7, hạ tầng đầy đủ - Có suất đỗ ô tô riêng - Giá bán: 8 tỷ (thương lượng trực tiếp với khách thiện chí) Liên hệ: 0836395935 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

083 639 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
98.5 m²
81,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sapphire Palace, P. Chính Kinh, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NA

Nhật Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 3PN tầng trung tại Sapphire Palace 4 Chính Kinh, Thanh Xuân, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.