Tin đăng đã hết hạn.

Giá Thật, Bán CH 3PN, 2WC tại The Diamond Residence, 105m2, 3N - 2WC, BC Đông Nam Full đồ 081344333

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Diamond Residence, Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, có diện tích 105m2, 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc. Nội thất đầy đủ, phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ. + Giá: 13,6 tỷ VND + Nội thất: điều hòa, giường, tủ lạnh... Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Thận Hà Nội, Mắt Sài Gòn Đường Láng, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an. - Siêu thị WinMart Trung Hòa, WinMart Vincom Royal City, Siêu thị Sakuko Thái Hà. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Trường Cao đẳng Công thương Hà Nội, Trường Mầm non Song ngữ Hoa Trà My, Trường Mầm non Lá Phong Đỏ. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin: 0813443333 - Hoàng Vinci 3333.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
129,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Thật, Bán CH 3PN, 2WC tại The Diamond Residence, 105m2, 3N - 2WC, BC Đông Nam Full đồ 081344333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.