Tin đăng đã hết hạn.

Giá Thật, Bán CH 3N+1 , 2WC tòa Golden Palm. Tầng trung BC Đông Nam, Full đồ, Sổ đỏ. LH 0813443333

Ngày đăng: 13/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Golden Palm Lê Văn Lương, Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hoàn hảo. Với diện tích 121m2, căn hộ này được thiết kế với 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến sự thoải mái tối đa cho gia đình. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ gồm điều hòa, tủ lạnh và các thiết bị tiện nghi khác, sẵn sàng cho cuộc sống ngay khi chuyển vào. Cửa chính hướng Tây Bắc, ban công hướng Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. Với giá bán 11 tỷ VND, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là một tài sản đầu tư giá trị. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với nhiều tiện ích như gần trường học, bệnh viện, chợ và siêu thị, giúp cuộc sống hàng ngày trở nên dễ dàng hơn. Không gian sống lý tưởng với công viên Gandhi Hồ Thành Công gần đó, tạo điều kiện cho những hoạt động vui chơi, giải trí. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0813443333 và tên Hoàng Vinci 3333.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 2 WC
121 m²
90,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Golden Palm Lê Văn Lương, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Thật, Bán CH 3N+1 , 2WC tòa Golden Palm. Tầng trung BC Đông Nam, Full đồ, Sổ đỏ. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.