Tin đăng đã hết hạn.

CH DUY NHẤT 2PN, 2VS, DT 105m2 Full nội thất hiện đại tại BRG THE DIAMOND RESIDENCE 25 LÊ VĂN LƯƠNG

Ngày đăng: 12/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: - Dự án: THE DIAMOND RESIDENCE Số 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân - DT 105m2, 2PN, 2VS. Full nội thất đẹp - Căn hộ duy nhất sửa 3N thành 2N cực rộng - Sẵn slot ôtô (5,5 hầm) - Pháp lý: Sổ lâu dài - TTTM, TTTA, mầm non quốc tế, siêu thị, gym, bể bơi ngay dưới nhà. LH: Zalo Thuhienle "0969942111" (24/7) - Nguồn bán & cho thuê BRG 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân - Ảnh thật 100%

Xem thêm

Liên hệ:

096 994 ****

Vị trí bản đồ

13,97 tỷ

2 PN, 2 WC
105 m²
133,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CH DUY NHẤT 2PN, 2VS, DT 105m2 Full nội thất hiện đại tại BRG THE DIAMOND RESIDENCE 25 LÊ VĂN LƯƠNG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.