Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 125m2 chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương, có slot ô tô, sẵn sổ, 76 triệu/m2

Ngày đăng: 08/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 125m2 chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ - 43 Lê Văn Lương, có slot ô tô, sẵn sổ, 76 triệu/m2. - Vị trí: Chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ - 43 Lê Văn Lương - Thanh Xuân. - Diện tích: 125m2. - Thiết kế: 3 ngủ + 2 vệ sinh. - Căn góc nên phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên. - Sẵn sổ đỏ. - Có slot ô tô. - Giá 76 triệu/m2 (khoảng 9,6 tỷ) có thương lượng. SĐT/Zalo: 0902109761

Xem thêm

Liên hệ:

090 210 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
125 m²
76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LD

Linh Nguyễn Diệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 125m2 chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương, có slot ô tô, sẵn sổ, 76 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.