Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán 2 căn 105m2 và 107m2 tòa D1 BRG. Nhà sẵn đồ đẹp, giá 12 tỷ và 13 tỷ 3. LH 0813443333

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm tại The Diamond Residence, Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 107m2. - Giá rất hấp dẫn: 13,3 tỷ VND. - Căn hộ có 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường và các đồ dùng thiết yếu khác. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Y Học Cổ Truyền Bộ Công An, bệnh viện Mắt Sài Gòn. + Công viên Gandhi Hồ Thành Công. + Siêu thị Winmart Vincom Royal City, siêu thị Sakuko Thái Hà. + Trường mầm non song ngữ Hoa Trà My, trung tâm Sao Mai. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Hoàng Vinci 3333 tại 0813443333

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

13,3 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
124,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán 2 căn 105m2 và 107m2 tòa D1 BRG. Nhà sẵn đồ đẹp, giá 12 tỷ và 13 tỷ 3. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.