Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn nhà 115m2 3PN 2VS full nội thất + slot ô tô giá 10.8 tỷ tại Imperia Garden

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Do chuyển nhà sang Times City ở tôi cần bán gấp căn hộ cc tại Imperia Garden. Diện tích 115m2 thiết kế 3PN 2VS. Cửa hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam. Full nội thất chỉ việc xách vali vào ở. Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh chóng. Giá bán 10.8 tỷ có ra lộc cho ACE thiện chí mua. Liên hệ xem nhà em Tùng 0856083333miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

085 608 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
93,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn nhà 115m2 3PN 2VS full nội thất + slot ô tô giá 10.8 tỷ tại Imperia Garden - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.