Tin đăng đã hết hạn.

CC bán căn 3PN tại Phú Gia số 3 Nguyễn Huy Tưởng, ban công ĐN, full nội thất, có slot ô tô (MTG)

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ tại chung cư Phú Gia ngay đầu đoạn giao Nguyễn Huy Tưởng - Vũ Trọng Phụng. Diện tích 116.2m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, nhà vuông, thiết kế đẹp, bếp tách biệt với phòng khách. Cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam, đông ấm hè mát, để lại nội thất, nhà có slot để ô tô. Gần trường chợ, cách trường Nhân Chính, Phan Đình Giót, Thanh Xuân Trung chỉ trăm mét, rất tiện sinh hoạt, con cái đi học. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá 9.2 tỷ có gia lộc có khách nhiệt tình. Liên hệ xem nhà: Nguyễn Tùng 0933177666miễn trung gian, quảng cáo).

Xem thêm

Liên hệ:

093 317 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 2 WC
116.2 m²
79,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phú Gia Residence: Chung cư số 3 Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC bán căn 3PN tại Phú Gia số 3 Nguyễn Huy Tưởng, ban công ĐN, full nội thất, có slot ô tô (MTG) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.