Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN toà JSC34 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội. 0869688454

Ngày đăng: 27/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chuyển đổi nhanh căn hộ 3PN toà JSC34 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân. - Diện tích 125m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh ban công Đông Nam hướng nội khu thoáng mát. - Vị trí gần đường Lê Văn Lương, KĐT gần khu hành chính tiện ích xung quanh toà nhà. - Sổ đỏ chính chủ. - Giá chỉ 7,99 tỷ (có thương lượng). - LH 0869688454 em Nga.

Xem thêm

Liên hệ:

086 968 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,99 tỷ

3 PN, 2 WC
125 m²
63,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư JSC 34, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN toà JSC34 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội. 0869688454 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.