Tin đăng đã hết hạn.

(Bán gấp) CHCC Imperia Garden 2N2W - Giá 7,18 tỷ - DT 69m2 - Full NT - Tầng cao

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ gia đình cần chuyển sang căn hộ 3 ngủ nên cần bán CHCC tại Imperia Garden - Nguyễn Tuân, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội. Thông số căn hộ: - DT: 69m2, thiết kế 2N2W. - Ban công Đông Nam mát mẻ, tầng cao thoáng mát. - Chính chủ đang ở, đồ đạc giữ gìn. Chỉ cần xách vali về ở. - Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch. - Giá chỉ 7,18 tỷ. Anh chị có nhu cầu xem nhà liên hệ em Bắc 0986318589 Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 631 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,18 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
104,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
BB

Bùi Xuân Bắc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Bán gấp) CHCC Imperia Garden 2N2W - Giá 7,18 tỷ - DT 69m2 - Full NT - Tầng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.