Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 2pn, 3pn, 4pn giá tốt nhất tại brg the diamond residence 25 lê văn lương t8/2025

Ngày đăng: 19/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Thông tin dự án: - Dự án: BRG DIAMOND RESIDENCE - 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân - Diện tích: 63m2 - 105m2 - 107m2 - 120m2 - 151m2 - 161m2 - 202m2 - Số phòng: 2n1vs - 3n2vs - 3+1n3vs - 4n3vs - Sẵn slot ôtô (5,5 hầm) - Pháp lý: Sổ lâu dài - TTTM, TTTA, mầm non quốc tế, siêu thị, gym, bể bơi ngay dưới nhà Thông tin căn hộ: - 63m2. 2n1vs. Full đồ. Giá 8 tỷ - 105m2. 3n2vs. Đồ cơ bản - Full nt. Giá 12,5 tỷ - 107m2. 3n2vs. Full nt. Giá 13-14 tỷ - 120m2. 3n2vs. Cơ bản - Full nt. Giá 12,9-13,8 tỷ - 151m2. 3+1n3vs. Thô 50% - Full nt. Giá 16,9-17,5 tỷ - 161m2. 4n3vs. Full nt. Giá 18,6-20 tỷ - 202m2. 4n3vs. Full nt. Giá 32 tỷ LH: Zalo Thuhienle 0969942111 (24/7) - Nguồn bán & cho thuê BRG 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân - Ảnh thật 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

096 994 ****

Vị trí bản đồ

12,08 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
115,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 2pn, 3pn, 4pn giá tốt nhất tại brg the diamond residence 25 lê văn lương t8/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.