Tin đăng đã hết hạn.

[Bán Nhanh] căn hộ 2N2W DT 77m, chung cư PC1 44 Triều Khúc, sẵn sổ giao dịch, bao phí sang tên

Ngày đăng: 13/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư PC1 44 Triều Khúc, tọa lạc tại Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 77,4m2, thiết kế 2PN + 2WC + bếp, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Điểm nổi bật: + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự thoải mái cho cư dân. + Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Tây Bắc. + Giá bán: 6,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Chi tiết dự án: + Vị trí: Đường Triều Khúc, phường Thanh Xuân Bắc, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội, gần Trung tâm thể dục thể thao quốc gia Mỹ Đình, Trung tâm hội nghị Quốc gia. + Chủ đầu tư: Chưa xác định. + Tiện ích: Hệ thống giao thông thuận lợi, gần trung tâm văn hóa quận Thanh Xuân, nhà thi đấu C500, siêu thị Hapro, Big C, bệnh viện lớn, môi trường sống văn hóa cao, an ninh ổn định. + Thiết kế: Chung cư cao 19 tầng, bao gồm 15 căn hộ vườn (90-110m2) và 216 căn hộ chung cư (78-115m2). Khu vực xung quanh: + Trường mầm non Thanh Xuân Bắc, Hệ thống giáo dục thực nghiệm Victory, THCS Trung Văn. + Công viên Phùng Khoang, Winmart+, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an, Bệnh viện Tuệ Tĩnh, Bệnh viện Đại học Y Dược. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0983542986 và gặp Nguyễn Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
77.4 m²
87,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư PCC1 Thanh Xuân (PCC1 44 Triều Khúc), Đ. Triều Khúc, P. Thanh Xuân Nam, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [Bán Nhanh] căn hộ 2N2W DT 77m, chung cư PC1 44 Triều Khúc, sẵn sổ giao dịch, bao phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.