Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ hiếm, căn 3 phòng ngủ tại Diamond Flower Tower View hồ Thanh Xuân tuyệt đẹp

Ngày đăng: 20/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ đẹp, hiếm có trên thị trường tại dự án Diamond Flower Tower, tọa lạc tại ngã tư Lê Văn Lương Hoàng Đạo Thúy, trung tâm quận Thanh Xuân. Diện tích: 126m² Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Tầng đẹp, ban công rộng, view trực diện hồ Thanh Xuân cực thoáng và mát Full nội thất và đồ điện, gia chủ để lại toàn bộ khách mua chỉ việc xách vali vào ở Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 10,8 tỷ (thương lượng với khách thiện chí) Chủ nhà thiện chí, hỗ trợ sang tên nhanh gọn Liên hệ ngay: 0987063087 để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 706 ****

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
85,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Flower Tower, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TT

Tran Tuyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ hiếm, căn 3 phòng ngủ tại Diamond Flower Tower View hồ Thanh Xuân tuyệt đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.