Tin đăng đã hết hạn.

Golden Palace - Gia đình bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - Dt 148m2 - Giá 13.2 tỷ - lh 0988246495

Ngày đăng: 07/08/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư toà nhà Golden Palace Lê Văn Lương - Nhà dt 148 m2 - Thiết kế nhà 3 phòng ngủ 2 vs - Nhà ban công Rộng, thoáng mát - Nhà tầng trung yên tĩnh, View thoáng - Giá 13,25 tỷ - Lh 0988246495 xem nhà ngay

Xem thêm

Liên hệ:

098 824 ****

Vị trí bản đồ

13,25 tỷ

145 m²
91,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Palace Lê Văn Lương (tên khác C3 Tower), Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
m

monsy95@gmail.com

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Golden Palace - Gia đình bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - Dt 148m2 - Giá 13.2 tỷ - lh 0988246495 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.